เมื่อวันที่ 31 สิงหาคม 2566 นางสาวฐนิตา ศิริทรัพย์ ผู้อำนวยการกองส่งเสริมการลงทุนจากต่างประเทศ และเจ้าหน้าที่บีโอไอ ได้ให้การต้อนรับ Mr. Norbert Bak, Head of Polish Investment and Trade Agency และคณะนักลงทุนจากประเทศโปแลนด์ ณ บีโอไอ สำนักงานใหญ่ โดยได้หารือร่วมกันเกี่ยวกับโอกาสและความร่วมมือด้านการลงทุนระหว่างไทยและโปแลนด์ ภาพรวมของการส่งเสริมการลงทุน ตลอดจนได้แลกเปลี่ยนข้อมูลเกี่ยวกับกลุ่มอุตสาหกรรมเป้าหมาย อาทิ อุตสาหกรรมในกลุ่ม BCG เพื่อขยายโอกาสด้านการลงทุนระหว่างกันให้มากยิ่งขึ้น
นางสาวฐนิตา ศิริทรัพย์ ผู้อำนวยการกองส่งเสริมการลงทุนจากต่างประเทศ ให้การต้อนรับ Mr. Norbert Bak, Head of Polish Investment and Trade Agency และคณะนักลงทุนจากประเทศโปแลนด์
31 สิงหาคม 2566 |
Print
![นางสาวฐนิตา ศิริท](/images/article/news1670/n20230915131144_15920.jpg)
![นางสาวฐนิตา ศิริท](/images/article/news1670/n20230915131150_15921.jpg)
![นางสาวฐนิตา ศิริท](/images/article/news1670/n20230915131156_15922.jpg)
![นางสาวฐนิตา ศิริท](/images/article/news1670/n20230915131202_15923.jpg)